มวยไทย 7 สี

  • 14:30
  • คูโบต้า ลูกมะขามหวาน
  • แพ้คะแนน
  • กริชเพชร ศูนย์กีฬาห้วยต้ม
  • 14:30
  • มาลัยทอง ช.เรืองรัมย์
  • แพ้คะแนน
  • มหาสมุทร หมูปิ้งอร่อยจุงเบย
  • 14:30
  • ยอดพยัคฆ์ ส.จ.เล็กเมืองนนท์
  • แพ้คะแนน
  • เพชรบ้านไร่ สิงห์มาวิน
  • 14:30
  • ดอนคิง สิงห์มาวิน
  • คู่เอก
    ชนะคะแนน
  • เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

  • 18:20
  • ก้องพิภพ ช.โค้วยูฮะอีซูซุ
  • VS
  • ค้างคาวเหล็ก ใหญาเชยซีฟู๊ด
  • 18:20
  • ยอด พรัญชัย
  • VS
  • สิงห์กำ กาแฟโฟกัส

ศึกอมรินทร์ ซูเปอร์ไฟต์

  • 18:20
  • อรรถชัย ร.ร.กีฬาโคราช
  • VS
  • หยกคีรี ทีเอ็นมวยไทย
  • 18:20
  • ชัชชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
  • คู่เอก
    VS
  • หยาดฟ้า ราชานนท์

มวยดีวิถีไทย

  • 12:15
  • พฤหัสเล็ก สจ.โต้งปราจีน
  • ชนะคะแนน
  • ดาราทอง ส.ก.สุไหงยิมส์
  • 12:15
  • ก้องนภา ศิษย์อ.ขวัญชัย
  • ชนะคะแนน
  • สมจิตรเล็ก ภ.เจริญแพทย์
  • 12:15
  • ยอดนักรบ ภ.บุญสิทธิ์
  • แพ้คะแนน
  • เพชรนคร ต.เพชรตะวัน
  • 12:15
  • เผด็จศึก ก.กัมปนาท
  • คู่เอก
    เสมอ
  • สรรเพชร ส.สละชีพ

ศึกสิงห์มาวิน

  • 18:30
  • ซุปเปอร์ไบร์ท หนุ่มบางสวรรค์
  • แพ้คะแนน
  • ฤทธิเดช ศิษย์ครูเดช
  • ฉลามต่อ 10-9
  • 18:30
  • โรเบิร์ต ศ.ธนบวร
  • ชนะคะแนน
  • ชาญ พรัญชัย
  • โรเบิร์ตต่อ 10-9
  • 18:30
  • สิงห์นคร สิงห์มาวิน
  • ชนะคะแนน
  • ศักดิ์เล็ก เกียรติเพชรเดชะ
  • ใครต่อ 10-9 รอง
  • 18:30
  • น่ารัก ป.ประจักษ์
  • ชนะคะแนน
  • ทองพูน เพชร ปตอ.
  • น่ารักต่อ 11-8
  • 18:30
  • ตะเภาแก้ว สิงห์มาวิน
  • ชนะคะแนน
  • แก่นสวน ศศิประภายิม
  • เสมอตะเภาแก้ว
  • 18:30
  • โพธิ์ทอง วีระบ้านโพธิ์
  • แพ้น็อก ยก 2
  • ชนะศึก ต.สุรัตน์
  • 18:30
  • ฉลาม พรัญชัย
  • คู่เอก
    เสมอ
  • เมสซี่ แป๋งกองปราบ
  • ฉลามต่อ 10-9

ศึกมวยไทย1.T

  • 18:30
  • ธนูชัย ศักดิ์เฉลียว
  • VS
  • โรเบิร์ต ส.มงคลการช่าง
  • ใครต่อ 10-9 รอง
  • 18:30
  • ไตรเทพ ช.ยิ่งยศ
  • VS
  • เพชรสีคิ้ว ก.ขันติวงศ์
  • เสมอไตรเทพ
  • 18:30
  • สองพยัคฆ์ ศิษย์สองพยัคฆ์
  • VS
  • ธนเดช เกลือแร่ 1T
  • ธนเดชต่อ 5-4
  • 18:30
  • เล็บสิงห์ เอราวัณ
  • VS
  • ปังปอนด์ หมูปิ้งอร่อยจุงเบย
  • เสมอเล็บสิงห์
  • 18:30
  • กิตติชัย สาทิสซีดี
  • VS
  • ปานเพชร สจ.เล็กเมืองนนท์
  • กิตติชัยต่อ 10-9
  • 18:30
  • หนึ่งภูไท หมูปิ้งอร่อยจุงเบย
  • VS
  • ศรนารายณ์ น้ำดื่มโชคปรีชา
  • เสมอหนึ่งภูไท
  • 18:30
  • เพชรรุ่งเรือง อ๊อดตึกแดง
  • คู่เอก
    VS
  • เพชรอำนาจ สวรรค์สร้างมัญจา
  • เสมอเพชรรุ่งเรือง

ศึกเชฟบุญธรรม

  • 18:30
  • หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • VS
  • ศิริศักดิ์ ภารสมบูรณ์
  • 18:30
  • ซันโต๊ส ศ.วัชรยิม
  • VS
  • หยกเพชร พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
  • 18:30
  • กำชัย ภ.หลักบุญ
  • VS
  • เดชทรงวุฒิ ศิษย์ ดร.ชาญชัย
  • 18:30
  • โรโบค๊อป แรดโกล์ดยิม
  • VS
  • สมเดช ปิ่นสินชัย
  • 18:30
  • ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล
  • VS
  • คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • 18:30
  • ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์
  • VS
  • ก้องศักดิ์ ศ.ศาสตรา
  • 18:30
  • นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • คู่เอก
    VS
  • เพชรศักดิ์ชัย บำรุงสิทธิ์

ศึกส.สมหมาย

  • 18:30
  • วุฒิเดช ทีเด็ด99
  • VS
  • เสาห้า สิทธิปากพนัง

ศึก ส.สมหมาย

  • 18:30
  • เพชรสหรัฐ ทีเด็ด99
  • VS
  • เขี้ยวเพชร เกียรติไพรสนฑ์
  • 18:30
  • นิติกร สมศักดิ์ก่อสร้าง
  • VS
  • มังกรทอง บูรพาสตาร์เนชั่น
  • 18:30
  • จอมพิฆาติ ชูวัฒนะ
  • VS
  • สำออยน้อย เงาะบางกะปิ
  • 18:30
  • ยอดขุนศึก ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง
  • VS
  • สมิงดำ ไมอามี่คอนโดนบางปู
  • 18:30
  • พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • VS
  • ฉมวกทอง ไฟต์เตอร์มวยไทย
  • 18:30
  • มงคลแก้ว ส.สมหมาย
  • คู่เอก
    VS
  • ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์