ศึกจ้าวมวยไทย

  • 12:15
  • อีสานเหนือ โชติบางแสน
  • ชนะคะแนน
  • เพชรเมืองปาน บำรุงศิษย์
  • 12:15
  • เพชรแสนคม ผู้กองบัติบางบาล
  • ชนะน็อก ยกที่4
  • เดชศักดิ์ดา ป.บุญโชติ
  • 12:15
  • เทพทักษิณ ส.ศรสิงห์
  • คู่เอก
    แพ้คะแนน
  • เพชรทวี ข้าวหอมมะลิตรากล้วยไม้
  • 12:15
  • อนันตชัย คิตตี้มวยไทย
  • แพ้คะแนน
  • ปฏักหิน ปากบางค้าข้าว

มวยดีวิถีไทย

  • 11:45
  • ก้องนภา ตันเจริญขนส่ง
  • ไม่มีผลตัดสิน
  • พงษ์ศิริ ช้างจันทบุรี
  • 11:45
  • ขุนพลเอก อ๋าชุมแพ
  • แพ้คะแนน
  • เมืองทรัพย์ ศูนย์กีฬานาไม้ไผ่
  • 11:45
  • ชัย สส.ต้อยแปดริ้ว
  • ชนะคะแนน
  • เฮอริเคน จิตรเมืองนนท์
  • 11:45
  • ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย
  • คู่เอก
    ชนะน็อก ยกที่4
  • ประจัญบาน สจ.วิชิตเมืองแปดริ้ว

มวยไทย 7 สี

  • 14:30
  • ยอดบัวงาม ไดมอนด์ 98
  • ชนะคะแนน
  • สุดหล่อ อ๊อดตึกแดง
  • 14:30
  • ดาบดำ ปตท.ทองทวี
  • ชนะน็อก ยก3
  • พันสิงห์ คลองสวนพลูรีสอร์ท
  • 14:30
  • สู้ศึก ส.พันนุช
  • แพ้น็อก ยก2
  • เมืองสยาม ครูต้อมบัวขาว
  • 14:30
  • เพชรภูไท ศิษย์สารวัตรเสือ
  • คู่เอก
    แพ้คะแนน
  • ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

  • 18:00
  • ยอดนำชัย แฟร์เท็กซ์
  • แพ้คะแนน
  • อุดรน้อย อัจฉริยะประดิษฐ์
  • 18:00
  • สิงห์สยาม พีบุญหลาย
  • ชนะคะแนน
  • เพชรน้ำงาม เกียรติพันธมิตร
  • 18:00
  • เพชรโฟกัส รักชาติ
  • VS
  • ยอดมีชัย เกียรติจำรูญ
  • 18:00
  • เพชรภูไท ศิษย์สารวัตรเสือ
  • คู่เอก
    VS
  • ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ

ศึกเพชรยินดี

  • 18:00
  • อาชาเงิน ปกรณ์พรสุรินทร์
  • VS
  • รัตนน้อย ศิษย์ครูเพียร
  • 18:00
  • ภูมิใจไทย ปกรณ์พรสุรินทร์
  • VS
  • แอ๊ดเทวดา ต.สุรัตน์
  • 18:00
  • ดีเซลเล็ก เพชรยินดีอะคาเดมี่
  • VS
  • ดอกไม้ป่า ต.สุรัตน์
  • 20:30
  • เพชรภูเขียว หจก.กุ๊ปกุ๊ปสุทธิ
  • VS
  • นำโทน รร.กระเทียมวิทยา
  • 20:30
  • วัฒนา ว.อุรชา
  • VS
  • นาบิล (ฝรั่งเศส) วีนั่มมวยไทย
  • 20:30
  • ไก่ป่า พ.วิเศษยิมส์
  • VS
  • เพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคาม
  • 20:30
  • คิมหล่วย เพชรพชรอะคาเดมี่
  • คู่เอก
    VS
  • ศักดิ์สิทธิ์ ลูกเจ้าแม่ไทรทอง
  • 18:00
  • เพชรดำ ไก่ย่างห้าดาว
  • VS
  • พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น

มวยมันส์ วันศุกร์

  • 18:00
  • ฟ้าวันใหม่ ช.ไทยเศรษฐ์
  • VS
  • น้ำพุ ช่างนุ่นศรีสะเกษ
  • 18:00
  • ฟ้าประทาน ดาบรันสารคาม
  • VS
  • เพชรสีทอง ส.ศักดิ์นรินทร์
  • 18:00
  • สมิงเดช น.อนุวัฒน์ยิมส์
  • VS
  • คมปฏัก ว.สังข์ประไพ
  • 18:00
  • แสงมณี ส.กาแฟมวยไทย
  • คู่เอก
    VS
  • ชูเจริญ ดาบรันสารคาม

ศึกจ้าวมวยไทย

  • 12:15
  • เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์
  • VS
  • เดชฤทธิ์ ป.เตละกุล
  • 12:15
  • เพชรลำพูน เสริมงามค้าไม้
  • VS
  • เสกสรร วีระศักดิ์เล็กมวยไทยยิม
  • 12:15
  • สรรเพชร ส.สละชีพ
  • คู่เอก
    VS
  • เพชรศักดิ์ชัย บำรุงศิษย์
  • 12:15
  • เพชรต่วนเป๋ ช.ห้าพยัคฆ์
  • VS
  • ด่วน 99 อ.เพชรขุนศึก